SBI ATM Bank New Rules | एसबीआय एटीएम बँक नवीन नियम | एसबीआयमधील एटीएम खात्यातून पैसे काढण्यासाठी नवीन नियम लागू, अन्यथा पैसे अडकतील

SBI ATM Bank New Rules एसबीआय एटीएम बँक नवीन नियम:- जर तुमचे खाते एसबीआय बँकेत आहे, आणि तुमच्याकडे एटीएम आहे, तर आता त्यात एक मोठा बदल झाला आहे, ज्याची बहुतेक लोकांना माहिती नाही, त्यामुळे त्यांच्यासाठी ही एक मोठी बातमी आहे. , ATM मधून पैसे काढताना, भारतातील बहुतेक नागरिकांना या नवीन नियमाची माहिती असणे आवश्यक आहे, अन्यथा, तुमचे पैसे अडकू शकतात, अशा परिस्थितीत, त्याच्याशी संबंधित संपूर्ण अपडेट खाली सादर केले आहे, जे काळजीपूर्वक वाचले पाहिजे.

SBI ATM नवीन नियम 2022

बँकेतून रोख रक्कम काढण्यात एक बदल आहे, ज्यामध्ये तुम्हाला एटीएममधून पैसे काढताना एक नंबर दिसेल, ज्यामध्ये तुम्हाला एक विशेष क्रमांक टाकावा लागेल, त्यानंतर तुम्ही पुढील प्रक्रियेसाठी पुढे जाल, म्हणून जर तुम्ही हे प्रविष्ट केले नसेल तर स्पेलिंग नंबर होय असल्यास तुमचे पैसे अडकले जातील. व्यवहार अधिक सुरक्षित राहण्यासाठी हा नवा नियम जारी करण्यामागचा उद्देश आहे.

शेतीला जोड धंधा म्हणून हे ५ व्यवसाय सुरु करा, सरकार देणार इतके अनुदान !

SBI बँक ताज्या बातम्या (SBI ATM Bank New Rules)

बँकेत पैसे काढण्यासाठी नोंदणीकृत मोबाईल नंबरवर ओटीपी येईल जेव्हा बँक एटीएममधून १० हजार रुपयांचे व्यवहार करेल, तेव्हाच तुम्ही ही रक्कम काढू शकाल आणि तुम्हाला कोणत्याही प्रकारच्या ओटीपीचा सामना करावा लागणार नाही. 9500 रुपये. सन 2023 मध्ये बँकिंग क्षेत्रात अनेक मोठे आणि मोठे बदल होणार आहेत, अशा परिस्थितीत तुम्हाला इथून सर्व आवश्यक अपडेट्स मिळत राहतील.

येथे क्लिक करा

निष्कर्ष – SBI ATM बँक नवीन नियम 2022

अशा प्रकारे तुम्ही तुमचा एसबीआय एटीएम बँक नवीन नियम 2022 करू शकता, जर तुम्हाला यासंबंधी आणखी काही माहिती हवी असेल तर तुम्ही आम्हाला कमेंट करून विचारू शकता मित्रांनो, ही आजच्या SBI ATM बँक नवीन नियम 2022 बद्दल संपूर्ण माहिती होती. या पोस्टमध्ये, SBI ATM बँक नवीन नियम 2022 बद्दल संपूर्ण माहिती सांगण्याचा प्रयत्न केला आहे.

जेणेकरून तुमच्या SBI ATM बँक नवीन नियम 2022 शी संबंधित सर्व प्रश्नांची उत्तरे या लेखात मिळू शकतील तर मित्रांनो, तुम्हाला आजची माहिती कशी वाटली, आम्हाला Comment box मध्ये सांगायला विसरू नका आणि तुम्हाला या लेखाशी संबंधित काही प्रश्न किंवा सूचना असतील तर आम्हाला जरूर कळवा.

आणि या पोस्टमधून तुम्हाला मिळालेली माहिती तुमच्या मित्रांसोबत फेसबुक, ट्विटर सारख्या सोशल मीडिया साइटवर शेअर करा. जेणेकरून ही माहिती त्या लोकांपर्यंत पोहोचू शकेल, ज्यांना SBI ATM बँक नवीन नियम 2022 पोर्टलच्या माहितीचा लाभ मिळू शकेल. SBI ATM Bank New Rules

Leave a Comment