Bhartiya Pashupalan Nigam Limited Recruitment 2022 | भारतीय पशुसंवर्धन महामंडळात 2106 पदांसाठी भरती अर्ज सुरू झाले.

Bhartiya Pashupalan Nigam Limited Recruitment 2022 भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 भारतीय पशुसंवर्धन महामंडळात 2106 पदांसाठी भरती अर्ज सुरू: भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेडने नवीन भरतीची अधिसूचना जारी केली आहे भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेडने भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेडने भारतीय पशुपालन महामंडळाच्या 206 पदांसाठी ऑनलाइन भरतीची अधिसूचना जारी केली आहे. पालकांनी मागणी केली आहेनिगम लिमिटेड भर्ती 2022 साठी ऑनलाइन अर्ज 24 नोव्हेंबर ते 10 डिसेंबर 2022 या कालावधीत भरले जातील. भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 साठी पात्रता, वयोमर्यादा, अर्ज शुल्क आणि इतर संपूर्ण माहिती खाली दिली आहे. उमेदवारांनी अर्ज करण्यापूर्वी एकदा अधिकृत अधिसूचना तपासणे आवश्यक आहे.

 शेतीला जोड धंधा म्हणून हे ५ व्यवसाय सुरु करा, सरकार देणार इतके अनुदान !

भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 रिक्त जागा तपशील

भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 वयोमर्यादा
भारतीय पशुसंवर्धन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 साठी वयोमर्यादा किमान 21 वर्षे आणि कमाल 45 वर्षे ठेवण्यात आली आहे, वयाची गणना शेवटच्या तारखेनुसार केली जाईल.भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती २०२२ अर्ज शुल्क
भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 साठी अर्ज शुल्क सर्व पदांसाठी स्वतंत्रपणे ठेवण्यात आले आहे.

एसबीआय एटीएम बँक नवीन नियम | एसबीआयमधील एटीएम खात्यातून पैसे काढण्यासाठी नवीन नियम लागू, अन्यथा पैसे अडकतील

भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 शैक्षणिक पात्रता (Bhartiya Pashupalan Nigam Limited Recruitment 2022)

भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 साठी शैक्षणिक पात्रता 10वी, 12वी आणि पदवी उत्तीर्ण ठेवण्यात आली आहे, शैक्षणिक पात्रतेबद्दल अधिक माहिती अधिकृत अधिसूचनेत दिली आहे. Bhartiya Pashupalan Nigam Limited Recruitment 2022

विकास अधिकारी: भारतातील कायद्याने स्थापन केलेल्या विद्यापीठातील कोणत्याही शाखेतील पदवीधर. बाजार क्षेत्राचा अनुभव असलेल्या अर्जदारांना प्राधान्य दिले जाईल.असिस्टंट डेव्हलपमेंट ऑफिसर: भारतातील कोणत्याही मान्यताप्राप्त बोर्ड/संस्थेतील कोणत्याही विषयातील 12वी उत्तीर्ण, मार्केटिंगमध्ये डिप्लोमा किंवा मार्केटिंग कामाचा अनुभव असलेल्या अर्जदारांना निवड करताना प्राधान्य दिले जाईल.
पशु सेवक: भारतातील कोणत्याही मान्यताप्राप्त मंडळ/संस्थेतील कोणत्याही विषयातील 10वी उत्तीर्ण, मार्केटिंगमध्ये डिप्लोमा किंवा मार्केटिंग क्षेत्रातील अनुभव असलेल्यांना निवड करताना प्राधान्य दिले जाईल.
पशुसंवर्धन प्रगत केंद्र संचालक: भारतातील कोणतेही मान्यताप्राप्त मंडळसंस्थेतील कोणत्याही शाखेतील 12वी उत्तीर्ण, संगणक कार्य आणि ई-कॉमर्स कामाचा अनुभव असलेल्या अर्जदारास प्राधान्य दिले जाईल.
डिजिटल मार्केटिंग एक्झिक्युटिव्ह: भारतातील कोणत्याही मान्यताप्राप्त बोर्ड/संस्थेतून कोणत्याही शाखेतील 12वी उत्तीर्ण, डिजिटल मार्केटिंगमधील डिप्लोमा/प्रमाणपत्र आवश्यक. संगणक कार्य आणि डिजिटल मार्केटिंगचा अनुभव असलेल्या अर्जदारास प्राधान्य दिले जाईल.भारतीय पशुपालन निगम लिमिटेड भर्ती 2022 अर्ज कसा करावा Bhartiya Pashupalan Nigam Limited Recruitment 2022

ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

Leave a Comment