Online Earning Work From Home | घरी बसून पैसे कमावण्याचे एकूण 28 पर्याय येथे पहा तुम्ही कोणत्या पर्यायाने पैसे कमवू शकता

 2022 मध्ये तुम्ही ऑनलाइन पैसे कसे कमवाल?

“Online Earning Work From Home”  ऑनलाइन पैसे कमावणे तुम्हाला या अडचणीच्या काळात तरंगत राहण्यास मदत करू शकते, परंतु ते तुम्हाला तुमच्या 9-ते-5 नोकऱ्यांमधून बाहेर पडण्यास देखील मदत करू शकते जेणेकरून तुम्ही पूर्णवेळ उद्योजक बनू शकता. ऑनलाइन व्यवसायाच्या कल्पनांवर विचारमंथन करून आणि ऑनलाइन व्यवसाय सुरू करणे निवडून, तुम्ही अधिक आर्थिक स्वातंत्र्य मिळवता, तुमची आर्थिक सुरक्षा सुधारता आणि तुमच्या अटींवर जीवन जगण्याच्या अगदी जवळ जाते.  “Online Earning Work From Home “

तुम्ही कठोर परिश्रम केले आणि त्यावर टिकून राहिल्यास ऑनलाइन जगणे खरोखरच शक्य आहे. तर, तुम्ही प्रथम पैसे कमावण्याच्या कोणत्या कल्पनेचा पाठपुरावा कराल?

ऑनलाइन पैसे कमवा FAQ

 • Shopify स्टोअर आणि ड्रॉपशिप उत्पादने ऑनलाइन तयार करा.
 • वापरलेल्या वस्तू eBay, Amazon किंवा Facebook Marketplace वर विका.
 • कूपन चीफ सारख्या वेबसाइटवर कूपन शोधा आणि शेअर करा.
 • डोमेन नावे खरेदी आणि विक्री.
 • Airbnb वर तुमची स्पेअर रूम भाड्याने द्या.
 • स्टार्टअप आणि व्यवसायांना TikTok सल्लामसलत प्रदान करा.
 • माहिती उत्पादने विक्री.
 • लोकांना जास्त मागणी असलेल्या विषयांमध्ये ऑनलाइन शिकवा.
 • तुमचे थ्रिफ्ट स्टोअर शोधा.
 • अॅप्स आणि वेबसाइट्सचे पुनरावलोकन करा.

👉हे सुद्धा वाचा :- नवीन विहीर खोदण्यासाठी सरकार देत आहे 2.50 लाख रुपये अनुदान👈

मी वेबवर दररोज $100 कसे कमवू शकतो?

 • सर्वेक्षण पूर्ण करा.
 • Amazon वर उत्पादनांची विक्री करा.
 • ऑनलाइन इंग्रजी शिकवा.
 • पैशासाठी व्हिडिओ पहा.
 • तुमच्या खरेदीवर रोख परत मिळवा.
 • वेबसाइट्ससाठी प्रूफरीड.
 • ऑनलाइन संगीताचे पुनरावलोकन करा.

मी 2022 मध्ये ऑनलाइन पैसे कसे कमवू शकतो?

 • प्रिंट-ऑन-डिमांड स्टोअर लाँच करा.
 • तुमचे कपडे ऑनलाइन विका.
 • हस्तनिर्मित वस्तू तयार करा.
 • फ्रीलान्स सेवा ऑफर करा.
 • सदस्यता बॉक्स क्युरेट करा.
 • ऑनलाइन अभ्यासक्रम तयार करा.
 • पॉडकास्ट लाँच करा.
 • डिजिटल उत्पादने तयार करा.
 • प्रभावशाली व्हा.
 • ब्लॉग सुरू करा.

How to make money online?

“Online Earning Work From Home “ ऑनलाइन लॉटरीपासून ते घरामध्ये लिफाफे भरण्यापर्यंत, खूप लोकप्रिय-श्रीमंत-जलद पैसे कमावण्याच्या कल्पना आहेत ज्या नेहमी पॉप अप होतात. ते काम करतात का? खरंच नाही. तुम्ही ते करून पैसे कमवाल का?  परंतु तुम्ही तुमच्या 9-ते-5 नोकऱ्यांमधून अधिक पैसे कमवू शकता. किमान नंतर तो हमी पेचेक आहे.

सत्य हे आहे की ऑनलाइन पैसे कमवण्याचे खरे मार्ग आहेत—लाखो लोक दररोज ते करत आहेत. फ्रीलान्स डिजीटल भटक्यांपासून ते जाणकार विक्रेत्यांपर्यंत ते उगवत्या उद्योजकांपर्यंत, तुमचा लॅपटॉप आणि ठोस इंटरनेट कनेक्शन वापरून तुम्ही घरबसल्या प्रयत्न करू शकता अशा अनेक व्यावसायिक कल्पना आहेत. चला तर मग ऑनलाइन पैसे कमवण्याचे काही खरे मार्ग पाहू या.  “Online Earning Work From Home “

 
ऑनलाइन पैसे कसे कमवायचे: 28 वास्तविक मार्ग

👉1. ड्रॉपशिपिंग सुरू करा👈

2. मागणीनुसार प्रिंट करून पहा

मागणीनुसार प्रिंट (POD) ऑनलाइन पैसे कमवण्याचा आणखी एक लोकप्रिय मार्ग आहे. इतर व्यवसायांपेक्षा कमी ओव्हरहेड असल्यामुळे अनेक व्यक्तींनी हे व्यवसाय मॉडेल स्वीकारले आहे. ” “How to make money online?”

“Online Earning Work From Home” मागणीनुसार मुद्रित करणे हे ड्रॉपशीपिंगसारखेच आहे या अर्थाने की तुम्हाला इन्व्हेंटरी घेऊन जाण्याची किंवा स्वतः ग्राहकांना उत्पादने पाठवण्याची गरज नाही. दोन थोडे फरक आहेत, तरी. प्रथम, तुम्ही तुमची स्वतःची सानुकूल उत्पादने बनवू शकता, जी ब्रँड ओळखीसाठी उत्तम आहे. दुसरे, आपण श्रेणींच्या विस्तृत श्रेणीऐवजी विशिष्ट आयटममधून निवडू शकता. बहुतेक प्रिंट-ऑन-डिमांड कंपन्या टी-शर्ट, मग आणि टोट बॅग यांसारखी उत्पादने छापण्यास सुलभ असतात. “Online Earning Work From Home”

तुमच्या प्रिंट-ऑन-डिमांड व्यवसायासह पैसे कमविण्याचा सर्वोत्तम मार्ग? विनामूल्य विपणन चॅनेल. इंस्टाग्राम आणि Pinterest वर तुमच्या उत्पादनांचा विनामूल्य प्रचार करणे आणि त्यांच्या प्रेक्षकांना चांगल्या प्रकारे रूपांतरित करणाऱ्या सोशल मीडिया प्रभावकांच्या माध्यमातून तुमची सर्वोत्तम पैज असेल.

प्रत्येक बिझनेस मॉडेलच्या साधक आणि बाधक गोष्टींबद्दल घाऊक टेड सोबत निरोगी वादविवादात सहभागी होताना पाहून तुम्ही डिमांड विरुद्ध ड्रॉपशिपिंगच्या प्रिंटचे संपूर्ण विहंगावलोकन मिळवू शकता. “Online Earning Work From Home”

3. संलग्न विपणनासह पैसे कमवा

“Online Earning Work From Home” ऑनलाइन पैसे कमविण्याचा सर्वात लोकप्रिय मार्ग म्हणजे Affiliate marketing . वर्षानुवर्षे, त्याची लोकप्रियता वाढत गेली आहे, परंतु इंटरनेटद्वारे कमाई करण्याचा हा एक स्थिर मार्ग आहे. Affiliate marketing बद्दलचा सर्वात चांगला भाग म्हणजे तुम्ही भागीदारी करण्‍यासाठी शॉपीफाई, अॅमेझॉन, उबेर आणि फॅबफिटफनसह अनेक कंपन्यांमधून निवडता.

एफिलिएट मार्केटिंग तुम्हाला इतर ब्रँडचा प्रचार करून उदरनिर्वाह करू देते. तुम्ही जाणकार मार्केटर असल्यास, तुम्ही किरकोळ उत्पादने, सॉफ्टवेअर, अॅप्स आणि अधिकचा प्रचार करून विक्रीतून कमिशन मिळवू शकता. कमिशन मिळवणे कमी वाटू शकते, हे लक्षात ठेवा की तुम्ही अनेक ब्रँडसाठी संलग्न होऊ शकता आणि एकाच ब्लॉग पोस्टवर अनेक संलग्न लिंक समाविष्ट करू शकता.  “Online Earning Work From Home”

तुम्हाला खरोखरच संबद्ध विपणन करून ऑनलाइन पैसे कमवायचे असल्यास, सामग्री विपणनावर लक्ष केंद्रित करणे ही तुमची सर्वोत्तम पैज आहे. उच्च-गुणवत्तेच्या सामग्रीच्या अनेक पृष्ठांसह एक ब्लॉग तयार करून, तुम्ही एक मालमत्ता तयार करता जी तुम्ही स्वतःची कॉल करू शकता. तुमच्या संलग्न भागीदाराच्या वेबसाइटवर रहदारी आणण्यासाठी तुमच्या ब्लॉग पोस्टमध्ये धोरणात्मकरीत्या संलग्न लिंक्स ठेवा. “Online Earning Work From Home”

4. YouTube चॅनेल सुरू करा

जर इतर YouTube वरून पैसे कमवू शकतात, तर तुम्हीही करू शकता. सर्वाधिक कमाई करणारा YouTuber म्हणजे जिमी डोनाल्डसन (उर्फ मिस्टरबीस्ट), जो त्याच्या YouTube चॅनेलवर विचित्र स्टंट अपलोड करतो, ज्याने त्याला 2021 मध्ये $54 दशलक्ष कमावले. आणखी एक उच्च कमाई करणारा जेक पॉल आहे, ज्याने उच्च-ऊर्जा प्रँक व्हिडिओ शेअर करून YouTube वर $45 दशलक्ष कमावले आहेत आणि बॉक्सिंग सामग्री. त्याच्या YouTube (आणि बॉक्सिंग करिअर) प्रसिद्धीमुळे त्याला त्याच्या YouTube कमाईच्या पलीकडे ऑनलाइन पैसे कमवण्यासाठी त्याचा प्रभाव वापरण्यास मदत झाली. “Online Earning Work From Home”

तुमच्या YouTube चॅनेलने एकाच कोनाड्यावर लक्ष केंद्रित केले पाहिजे जेणेकरून तुम्ही एक मजबूत, निष्ठावान प्रेक्षक तयार करू शकता. उदाहरणार्थ, तुम्ही मेकअप ट्यूटोरियल तयार करू शकता, व्हिडिओ गेम प्रवाहित करू शकता, उत्पादनांचे पुनरावलोकन करू शकता, कौशल्ये शिकवू शकता, खोड्या व्हिडिओ तयार करू शकता किंवा तुम्हाला असे वाटते की प्रेक्षक असतील असे काहीही. “Online Earning Work From Home”

YouTube वर पैसे कमवण्याचे रहस्य म्हणजे लोकांना हवा असलेला कंटेंट तयार करणे. लोकांना तुमचे व्हिडिओ पाहण्यासाठी आकर्षित करण्यासाठी मजेदार मथळे तयार करा आणि YouTube शोधासाठी ऑप्टिमाइझ करण्यासाठी तुमच्या वर्णनात कीवर्ड वापरा. एकदा तुम्ही 1,000-सदस्यांचा टप्पा गाठला की, तुम्ही अधिकृतपणे YouTube जाहिरातींसह तुमच्या चॅनेलची कमाई करू शकता. “Online Earning Work From Home”

5. प्रभावशाली व्हा

वैयक्तिक ब्रँड तयार करणे तुम्हाला ऑनलाइन पैसे कमविण्यास देखील मदत करू शकते. तुम्हाला माहित आहे का सॉकर स्टार क्रिस्टियानो रोनाल्डो प्रायोजित इंस्टाग्राम पोस्टसाठी सरासरी $880,259 आणि $1 दशलक्ष दरम्यान शुल्क आकारतो? वास्तविकता तारे, गायक आणि क्रीडापटू हे सर्वात मोठे प्रभावशाली असल्यासारखे वाटत असले तरी, लक्षात ठेवा की काही वर्षांपूर्वी जे काही प्रभावशाली होते त्यापेक्षा लहान-लहान प्रभावकर्ते देखील आज जास्त पैसे कमवू शकतात. “Online Earning Work From Home”

प्रभावशाली बनण्यासाठी, तुम्हाला निरोगी अनुयायी तयार करणे आवश्यक आहे. प्रारंभ करण्यासाठी सर्वोत्तम प्लॅटफॉर्म? Instagram आणि TikTok. या प्लॅटफॉर्मवर काही सर्वात मोठ्या गैर-सेलिब्रेटी प्रभावकांनी अनेकदा त्यांच्या प्रदर्शनाची पहिली चव प्राप्त केली. जर तुम्हाला इंस्टाग्रामचे मोठे प्रेक्षक तयार करायचे असतील तर तुम्हाला अधिक इन्स्टाग्राम फॉलोअर्स कसे मिळवायचे ते पहावे लागेल. “Online Earning Work From Home”

प्रभावशाली म्हणून पैसे कमवण्यासाठी, तुम्ही प्रायोजित पोस्टसाठी शुल्क आकारू शकता, तुमचे स्वतःचे ऑनलाइन स्टोअर तयार करू शकता आणि उत्पादने विकू शकता, तुमच्या बायोमध्ये संलग्न लिंक जोडू शकता, तुमचे फोटो विकू शकता, तुमच्या स्वतःच्या पॉडकास्टवर जाहिराती विकू शकता, व्यापारी बनवू शकता आणि विक्री करू शकता, दिसण्यासाठी पैसे मिळवू शकता. कार्यक्रमांमध्ये आणि बरेच काही. “Online Earning Work From Home”

6. ऑनलाइन कोर्स तयार करा

ऑनलाइन पैसे कमविण्याच्या सर्वोत्तम मार्गांपैकी एक कोर्स विक्री आहे. तुम्ही एखाद्या विषयातील तज्ञ असल्यास, तुम्ही ऑनलाइन अभ्यासक्रम तयार करून तुमच्या ज्ञानाची कमाई करू शकता. तुम्ही तुमचा कोर्स Udemy वर विकू शकता किंवा, तुमच्याकडे आधीच तुमचे स्वतःचे प्रेक्षक असल्यास, तुमच्या स्वतःच्या वेबसाइटद्वारे. काही उद्योजक ऑनलाइन अभ्यासक्रमांसह दरमहा $5,000 इतके कमावतात. “Online Earning Work From Home”

लोकप्रिय आणि यशस्वी कोर्स तयार करण्यासाठी, तुमच्या कोनाड्यातील ट्रेंडिंग कोर्सेसपासून प्रेरणा घ्या. मग, पुनरावलोकने पहा. लोक कोणत्या पैलूंची प्रशंसा करतात आणि लोक कोणत्या गोष्टींचा तिरस्कार करतात? आधीच तयार केलेल्या गोष्टींपेक्षा तुम्ही काहीतरी चांगले कसे तयार करू शकता? लोक ज्या सकारात्मक पैलूंबद्दल उत्सुक आहेत त्यांचे अनुकरण करताना सर्वात मोठ्या तक्रारींचे निराकरण करणारी सामग्री तयार करण्यावर लक्ष केंद्रित करा.  “Online Earning Work From Home”

तुम्ही तुमचा कोर्स ज्या प्लॅटफॉर्मवर विकता ते ठरवेल की सर्वोत्तम पैसे कसे कमवायचे. तुम्ही तुमचा कोर्स Udemy वर विकल्यास, तुम्हाला त्याचा प्रचार करण्यासाठी जास्त काही करण्याची गरज नाही. आपण ते जवळजवळ सेट करू शकता आणि ते विसरू शकता. कदाचित काही ब्लॉगवर किंवा सोशल मीडिया नेटवर्कवर त्याचा प्रचार करा. तथापि, जर हा कोर्स तुमच्या स्वतःच्या वेबसाइटवर होस्ट केला असेल, तर तुम्ही कोर्सचा प्रचार करण्यासाठी जाहिराती चालवू शकता. तुम्ही मार्केटिंगसाठी पैसे न देता भविष्यातील अभ्यासक्रमांना प्रोत्साहन देण्यासाठी ईमेल सूची देखील तयार करू शकता.  “Online Earning Work From Home”

7. एक ईबुक प्रकाशित करा

Amazon Kindle Direct Publishing सह, ईबुक प्रकाशित करणे कधीही सोपे नव्हते. तुम्हाला फक्त ईबुक लिहिणे, त्याचे स्वरूपन करणे, ईबुक कव्हर तयार करणे, ते प्रकाशित करणे आणि त्याचा प्रचार करणे आवश्यक आहे. 2013 मध्ये, मी Amazon वर अनेक ई-पुस्तके तयार केली आणि जरी ती मला श्रीमंत बनवत नसली तरीही मी त्यातून काही पैसे कमावले. “Online Earning Work From Home”

तुम्ही तुमच्या ईबुकसाठी लेखक, कव्हर डिझाइन करण्यासाठी ग्राफिक डिझायनर आणि सामग्रीमधील त्रुटी दूर करण्यासाठी हस्तलिखित संपादक नियुक्त करणे निवडू शकता. विषयावर संशोधन करताना, Amazon वरील लोकप्रिय शोधांवर आधारित कीवर्डवर लक्ष केंद्रित करा. मी बर्‍याचदा कीवर्ड टूल वापरतो, जे तुम्हाला शोधताना लोक वापरत असलेले शब्द शोधण्याची परवानगी देते जेणेकरून तुम्ही तुमचे शीर्षक त्यांच्याभोवती तयार करू शकता.  “Online Earning Work From Home”

तुमच्या ईबुकसाठी विक्री निर्माण करण्यासाठी, ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी सिद्ध झालेल्या मार्केटिंग युक्त्यांवर लक्ष केंद्रित करा. उदाहरणार्थ, तुम्ही तुमच्या पुस्तकाच्या पहिल्या काही प्रती मोफत देऊ शकता. हे तुम्हाला सोशल मीडियावर बझ तयार करण्यात आणि काही पुनरावलोकने मिळविण्यात मदत करते, जे तुम्हाला सोशल प्रूफद्वारे ग्राहक मिळवण्यात मदत करते. तुमच्या ईबुकचा प्रचार करण्यासाठी इतर प्रभावी धोरणांमध्ये प्रभावशाली विपणन आणि व्हिडिओ मोहिमांचा समावेश आहे. “Online Earning Work From Home”

8. ब्लॉग सुरू करा

ऑनलाइन पैसे कमविण्याच्या सर्वात जुन्या पद्धतींपैकी एक ब्लॉगिंग आहे. ज्यांना लेखनाची आवड आहे ते लोक एका विशिष्ट फोकससह ब्लॉग सुरू करतात. उदाहरणार्थ, विलंब, कार, ड्रॉपशीपिंग, खेळणी इ. बद्दलचा ब्लॉग, एकनिष्ठ फॉलोअर्स तयार करण्यासाठी पुरेसा संकुचित फोकस असतो आणि इतका मोठा असतो की आपण खूप जागा व्यापू शकता. “Online Earning Work From Home”

तुम्ही Shopify (चेकआउट वैशिष्ट्य काढून टाका, जेणेकरुन तुम्ही ते तयार करताना सबस्क्रिप्शन भरावे लागणार नाही) पासून वर्डप्रेसपर्यंत विविध प्लॅटफॉर्मवर ब्लॉग सुरू करू शकता. जेव्हा तुम्ही तुमचा ब्लॉग सुरू करता, तेव्हा अतिशय विशिष्ट कीवर्डवर लक्ष केंद्रित करून लक्ष केंद्रित करा आणि तुम्ही वाढता आणि नवीन स्थानांवर प्रभुत्व मिळवत असताना इतर परंतु तरीही संबंधित श्रेणींमध्ये विस्तार करणे सुरू ठेवा. हे आपल्याला कालांतराने एक भव्य ब्लॉग तयार करण्यास अनुमती देईल. लक्षात ठेवा की अभ्यागतांवर चांगली छाप पाडण्यासाठी डिझाइन देखील महत्त्वाचे आहे. तुमचा ब्लॉग लॉन्च करण्यात मदत करण्यासाठी येथे 20 ब्लॉग डिझाइन प्रेरणा आहेत. “Online Earning Work From Home”

ब्लॉगिंग करून पैसे कमवण्याचे अनेक मार्ग आहेत. तुम्ही तुमच्या पोस्टमध्ये संलग्न लिंक जोडू शकता (अस्वीकरण विसरू नका). तुम्ही तुमच्या पोस्टमध्ये धोरणात्मकपणे जाहिराती देऊन तुमच्या ब्लॉगची कमाई करू शकता. प्रायोजित पोस्ट तुम्हाला विशिष्ट ब्रँडमधून पैसे कमविण्यात मदत करू शकतात—हे पुनरावलोकन ब्लॉगर्समध्ये लोकप्रिय आहे. ब्लॉगर त्यांच्या वेबसाइटवर डिजिटल किंवा भौतिक उत्पादने देखील विकू शकतात. तुम्‍ही वैयक्तिक ब्रँड तयार करण्‍यासाठी ब्‍लॉग वापरू शकता जो तुम्‍हाला स्‍पीकिंग गिग, टेलिव्हिजन डील किंवा क्‍लायंटकडून मोठे करार मिळवण्‍यात मदत करतो. “Online Earning Work From Home”

9. फ्रीलान्सिंगचा विचार करा

ऑनलाइन पैसे कमवण्याचा सर्वात सोपा मार्ग म्हणजे तुमची सध्याची नोकरी तुमच्या 9-ते-5 भूमिकेत घेणे आणि त्याऐवजी ते ऑनलाइन करणे. उदाहरणार्थ, तुम्ही लेखक, प्रशासकीय सहाय्यक, ग्राफिक डिझायनर, शिक्षक, विकासक इ. असल्यास, तुम्ही या कौशल्यांचे मार्केटिंग करू शकता आणि त्यांना लागू करण्यासाठी तुम्हाला पैसे देण्यास इच्छुक असलेले ग्राहक ऑनलाइन शोधू शकता. “Online Earning Work From Home”

प्रत्येक प्रकारच्या फ्रीलांसरसाठी जॉब प्लॅटफॉर्मची कधीही न संपणारी यादी आहे. उदाहरणार्थ, फ्रीलान्स लेखक विशिष्ट ऑनलाइन लेखन जॉब बोर्डवर नोकऱ्यांसाठी अर्ज करू शकतात, परंतु Fiverr, Freelancer, Upwork आणि इतर सर्व फ्रीलान्स वेबसाइटवर देखील अर्ज करू शकतात. तुमची कौशल्ये थेट उत्पन्नाचा प्रवाह तयार करण्यासाठी वापरली जाऊ शकत नाहीत असे तुम्हाला आढळल्यास, तुम्ही तुमच्याकडे असलेल्या इतर हस्तांतरित कौशल्यांचे कमाई करण्याचा प्रयत्न करू शकता.  “Online Earning Work From Home”

फ्रीलांसर म्हणून ऑनलाइन पैसे कमवण्यासाठी, तुम्हाला एक मजबूत पोर्टफोलिओ तयार करून सुरुवात करणे आवश्यक आहे. याचा अर्थ असा असू शकतो की काही प्रतिष्ठित मिड-टियर ब्रँड्ससह काही विनामूल्य काम सुरू करण्यासाठी. एकदा तुम्ही मजबूत पोर्टफोलिओ तयार केल्यानंतर, तुम्ही ऑनलाइन अधिक पैसे कमवण्यासाठी संभाव्य मोठ्या क्लायंटपर्यंत पोहोचू शकता. लक्षात ठेवा, फ्रीलांसिंग हा एक नंबर गेम आहे: तुम्ही जितके अधिक वैयक्तिकृत ईमेल आणि अनुप्रयोग भराल, तितकेच तुम्हाला प्रतिसाद परत मिळण्याची शक्यता जास्त असेल. “Online Earning Work From Home”

10. एक अॅप तयार करा

तुम्ही डेव्हलपर नसल्यास, तुम्ही कदाचित पैसे कमावण्याच्या या कल्पनेकडे पहात असाल आणि थोडे अडकले असाल. सुदैवाने, तरीही, तुम्ही तुमच्यासाठी अॅप तयार करण्यासाठी प्रोग्रामिंग कौशल्य असलेल्या एखाद्याला नियुक्त करू शकता. Toptal सारख्या साइट्स तुम्हाला अनेक अॅप डेव्हलपर्सशी जोडतील जे उद्योजकांसोबत काम करण्यासाठी त्यांची दृष्टी प्रत्यक्षात आणण्यासाठी तयार आहेत. “Online Earning Work From Home”

तुम्हाला फक्त एक अनन्य अॅप कल्पना आणायची आहे, तुम्हाला ज्या प्रेक्षकांना लक्ष्य करायचे आहे ते ओळखायचे आहे आणि तुमच्या उत्पादनासाठी ब्रँड इमेज तयार करायची आहे. तुम्ही नियुक्त केलेला प्रोग्रामर विकास आघाडीवर गोष्टींची काळजी घेईल. “Online Earning Work From Home”

तुमच्‍या अॅपवर पैसे कमावण्‍याचा विचार करता, तुमच्‍या सर्वोत्तम पैज ते Google Play आणि App Store वर जोडण्‍याचा असेल. आणि हे विरोधाभासी वाटत असले तरी, विनामूल्य अॅप असणे तुम्हाला सशुल्क अॅपपेक्षा अधिक बनविण्यात मदत करू शकते. विनामूल्य अॅपसह, तुम्हाला पैसे कमवण्यात मदत करण्यासाठी तुम्ही जाहिराती किंवा प्रीमियम वैशिष्ट्ये जोडू शकता. विनामूल्य अॅप मोठ्या प्रमाणात लोकांना आकर्षित करेल, तुमच्यासाठी त्यांची विक्री करणे सोपे होईल.  “Online Earning Work From Home”

11. लेखक व्हा

सामग्री विपणनामध्ये वाढत्या स्वारस्यामुळे, अधिकाधिक कंपन्या लेखक शोधत आहेत जे त्यांचे वेब गुणधर्म उत्तम सामग्रीसह भरू शकतात. लेखक म्हणून यशस्वी होण्याचे रहस्य म्हणजे एका विशिष्ट कोनाड्यावर लक्ष केंद्रित करणे. बरेच लेखक सामान्यवादी बनण्याचा प्रयत्न करतात, अन्नापासून ते तंत्रज्ञानापर्यंत विविध श्रेणींसाठी लेखन करतात. तथापि, लेखक म्हणून विशिष्ट लक्ष केंद्रित केल्याने तुम्हाला वेगळे केले जाते आणि तुमच्या लक्ष्य बाजारपेठेतील ग्राहकांना आकर्षित करणे सोपे होते. “Online Earning Work From Home”

जेव्हा तुम्हाला कोनाडामध्ये अनुभव असतो, तेव्हा तुम्ही सामग्रीच्या तुकड्यात वेगळा दृष्टीकोन जोडू शकता. याचा अर्थ तुम्ही इतर प्रत्येक लेखकाप्रमाणेच ऑनलाइन बोलत नाही आहात. आणि ब्रँड्सना खरोखरच यासाठी पैसे द्यायचे आहेत—तुमचे विचार, अनुभव आणि कोनाड्यावरील आंतरिक दृष्टीकोन. “Online Earning Work From Home”

लेखनाच्या नोकऱ्यांसाठी अर्ज करताना, भर्ती करणाऱ्याला संबंधित नमुने पाठवण्याची खात्री करा. जर कोणी विपणन लेखन नमुना मागितला तर त्यांना विपणन लेखन नमुना पाठवा. वित्तविषयक लेख पाठवू नका. किंवा फिटनेस एक. नोकरीवर ठेवणाऱ्या व्यवस्थापकाला संबंधित नमुना दिसत नसल्यास तुम्हाला कोनाड्याचा उद्योग किती चांगला समजतो हे जाणून घेणे कठीण आहे. तुमच्या कौशल्य आणि अनुभवाला अनुकूल असलेल्या संधींसाठी अर्ज करा  “Online Earning Work From Home”

तुम्ही खालील वेबसाइट्सद्वारे ऑनलाइन पैसे कमवण्यासाठी लेखन नोकर्‍या शोधू शकता:

 • प्रोब्लॉगर
 • क्रेगलिस्ट
 • ब्लॉगिंग प्रो
 • स्वतंत्र लेखन
 • मीडिया बिस्ट्रो
 • फ्लेक्स नोकऱ्या
 • फ्रीलान्स ब्लॉगर व्हा

12. साइड गिग्स करा

तुम्ही तुमची पूर्ण-वेळ नोकरी करत असताना साइड गिग्स तुम्हाला ऑनलाइन पैसे कमवण्यात मदत करू शकतात. तुम्ही दरमहा अतिरिक्त दोनशे डॉलर्स कमावण्याचा विचार करत असल्यास, ही एक चांगली कल्पना आहे. काम नेहमीच दीर्घकाळ टिकत नाही, परंतु ते होऊ शकते. “Online Earning Work From Home”

तुम्ही ऑनलाइन करू शकता अशा अर्धवेळ गिग्स शोधण्यासाठी Fiverr सारख्या प्लॅटफॉर्मचा वापर करा. गिग इकॉनॉमीमध्ये एक नवीन प्रवेशकर्ता म्हणून, तुम्हाला कमी किंमत देण्यावर लक्ष केंद्रित करायचे आहे जेणेकरून तुम्हाला तुमचे पहिले पुनरावलोकन मिळू शकेल. तुमचे पहिले पुनरावलोकन सोडण्यासाठी तुमची गिग खरेदी करण्यासाठी मी मित्राला शिफारस करतो जेणेकरून तुम्ही जलद सुरुवात करू शकाल. मित्राला क्लायंटप्रमाणे वागवा आणि प्रत्यक्षात तयार झालेले उत्पादन वितरीत करा जे तुम्ही तुमच्या पोर्टफोलिओमध्ये वैशिष्ट्यीकृत करू शकता. “Online Earning Work From Home”

Fiverr ची गोष्ट अशी आहे की हा देखील एक नंबर गेम आहे. तुम्ही टॉप Fiverr वापरकर्ते पाहिल्यास, तुम्हाला दिसेल की त्यांच्याकडे अनेक गिग उपलब्ध आहेत. तुमच्याकडे जितके जास्त गिग्स असतील तितकी तुम्हाला सापडण्याची शक्यता जास्त आहे.

तुम्‍हाला सशुल्‍क Fiverr किंमती मिळवायच्‍या नसल्‍यास, साइड गिग्स शोधण्‍यासाठी तुम्ही FlexJobs सारख्या प्लॅटफॉर्मवर जाऊ शकता. त्याच्या नोकरी विभागांतर्गत, तुम्ही करार किंवा दूरसंचार संधी शोधू शकता. FlexJobs वरील दूरसंचार संधींबद्दल सर्वात मोठी गोष्ट म्हणजे तुम्ही त्यांच्यासाठी जगातील कोणत्याही शहरात अर्ज करू शकता. “Online Earning Work From Home”

FlexJobs मध्ये लेखन, व्यवसाय, डिझाइन, अकाउंटिंग आणि बरेच काही यासह विविध प्रकारचे साइड गिग आहेत. त्यामुळे पैसे कमावण्याच्या या कल्पनांच्या यादीतील इतर कोणत्याही गोष्टीशी तुमची प्रतिभा जुळत नसल्यास, तुम्ही फ्लेक्सजॉब्सकडून एक साइड गिग करून पाहू शकता. एकाधिक संधींसाठी अर्ज केल्याने तुमची कमी कालावधीत काही गिग्स उतरण्याची शक्यता वाढेल. “Online Earning Work From Home”

13. भाषांतराचे काम करा

भाषांतर हे बर्‍यापैकी कमी दर्जाचे कोनाडा आहे, याचा अर्थ इतर कोनाडा बाजारांपेक्षा या क्षेत्रात कमी स्पर्धा आहे. संधीचा फायदा घेण्यासाठी, तुम्हाला किमान दोन भाषांमध्ये अस्खलित असणे आवश्यक आहे. जर तुम्ही द्वैभाषिक असाल किंवा शाळेतील लोकप्रिय भाषा शिकत असाल, तर तुमच्यासाठी ही एक उत्तम पैसा कमावणारी कल्पना असू शकते. “Online Earning Work From Home”

तुम्हाला तुमच्या भाषांतर करण्याच्या क्षमतेचा पुरावा दाखवावा लागेल. तुमच्याकडे भाषेची पदवी किंवा मजकूर भाषांतरित करण्याचा अनुभव असल्यास, ते तुमच्या पोर्टफोलिओमध्ये किंवा रेझ्युमेमध्ये हायलाइट करण्याचे सुनिश्चित करा. बर्‍याच कंपन्यांना भाषांतर चाचणीची आवश्यकता असते आणि चाचणी उत्तीर्ण होण्यासाठी तुम्ही कधीही भाषांतर साधने वापरू शकत नाही. “Online Earning Work From Home”

ऑनलाइन पैसे कमवण्यासाठी तुम्हाला भाषांतर नोकर्‍या मिळू शकतात अशा साइट्समध्ये हे समाविष्ट आहे:

 • अपवर्क
 • प्रति तास लोक
 • गेंगो
 • प्रो भाषांतर
 • अनुवादकांचा आधार

14. तुमची सामग्री विका

अतिरिक्त पैसे कमविण्याचा एक सोपा मार्ग म्हणजे तुम्ही आता वापरत नसलेली सामग्री विकणे. ही रणनीती वापरताना, तुम्ही विक्रीसाठी ठेवलेल्या वस्तू आजच्या खरेदीदारांसाठी मूल्यवान असल्याची खात्री करा.

बरेच लोक ताबडतोब त्यांच्या जुन्या सीडी आणि डीव्हीडी सारख्या रद्दी विकण्याचा विचार करतात. परंतु बहुतेक लोकांना त्या वस्तू विकत घ्यायच्या नाहीत. हे 2022 आहे—तुम्ही खरोखर सीडी खरेदी करणार आहात का? कदाचित नाही. त्यामुळे ते विकण्याचा प्रयत्न करण्यात आपला वेळ वाया घालवू नका.  “Online Earning Work From Home”

तुम्ही तुमची सामग्री विकण्याचा विचार करत असताना, इलेक्ट्रॉनिक्स, फर्निचर, खेळणी आणि हस्तकला यासारख्या वस्तूंवर लक्ष केंद्रित करा. तुम्ही अॅमेझॉन, फेसबुक मार्केटप्लेस आणि तुमच्या स्वतःच्या ऑनलाइन स्टोअरसह एकाधिक प्लॅटफॉर्मवर समान उत्पादने सूचीबद्ध करू शकता. मल्टीचॅनल विक्रीमुळे तुमच्या वस्तूंसाठी ग्राहक शोधण्याची शक्यता सुधारेल. “Online Earning Work From Home”

ग्राहकावर चांगली पहिली छाप पाडू इच्छिता? तुमच्या सूचीमध्ये उच्च-गुणवत्तेच्या उत्पादनाच्या प्रतिमा समाविष्ट करा. तुमच्यासाठी उत्पादनाचे फोटो तयार करण्यासाठी तुम्ही एक Shopify तज्ञ नियुक्त करू शकता किंवा फोटोग्राफी कोर्स घेऊ शकता जो तुम्हाला तुमच्या स्वतःच्या प्रतिमा शूट आणि संपादित करण्याच्या कौशल्याने सुसज्ज करतो. “Online Earning Work From Home”

15. ऑनलाइन ट्यूटर व्हा

तुम्हाला तुमच्या स्वतःच्या वेळापत्रकानुसार ऑनलाइन पैसे कमवायचे असल्यास, ऑनलाइन ट्यूटर बनण्याचा विचार करा. स्टुडेनॉमिक्समध्ये एका व्यक्तीची कथा समाविष्ट आहे ज्याने शिकवणीतून एका सेमिस्टरमध्ये $2,100 कमावले. विशेष म्हणजे, त्याने तोंडी शब्द, दृश्यमानता आणि उत्कृष्ट गट दरांद्वारे आपला ग्राहक आधार तयार केला. “Online Earning Work From Home”

जर तुमच्याकडे अध्यापनाची पदवी असेल, तर तुम्हाला शिकवण्याची जागा मिळण्याची शक्यता जास्त आहे. या प्रकारच्या नोकरीसाठी भाषेतील पदवी किंवा अनुभव असणे आवश्यक आहे. तुम्ही कॉन्फरन्समध्ये किंवा इव्हेंटमध्ये या विषयावर बोलले असल्यास, तुमचा ऑनलाइन ट्युटोरिंग, अध्यापन किंवा मार्गदर्शनासाठी देखील विचार केला जाऊ शकतो. “Online Earning Work From Home”

विज्ञान आणि गणितांना अनेकदा शिकवण्याच्या पदांसाठी जास्त मागणी असते, तरीही तुम्हाला आंतरराष्ट्रीय प्रेक्षकांमध्ये इंग्रजी लोकप्रिय देखील आढळेल. तुम्ही एखाद्या विषयातील तज्ञ असल्यास, तुमच्यासाठी जलद पैसे कमवण्यासाठी शिकवणे हे योग्य व्यासपीठ असू शकते. “Online Earning Work From Home”

तुम्ही प्लॅटफॉर्मवर ऑनलाइन शिकवण्याच्या नोकर्‍या शोधू शकता जसे की:

 • शिक्षक मला
 • चेग ट्यूटर
 • ट्यूटर.com
 • होय
 • कॅम्बली

16. तुमची कार चालवा

तुमच्याकडे कार असल्यास, तुम्ही उबेर ड्रायव्हर किंवा डिलिव्हरी व्यक्ती म्हणून काही अतिरिक्त पैसे कमवू शकता. परंतु तुम्ही तसे केले नसले तरीही तुम्ही तुमची सायकल किंवा मोपेड वापरून अन्न आणि इतर आवश्यक वस्तू वितरीत करू शकता. त्यांच्या कारमधून आणखी पैसे कमवू पाहणारे उबेर ड्रायव्हर्स फ्री कार मीडिया वापरून त्यांचे वाहन एका फिरत्या बिलबोर्डमध्ये बदलू शकतात. या प्रकरणात, कंपनी तुमच्या कारला काढता येण्याजोग्या विनाइलने गुंडाळेल ज्यामध्ये उत्पादन किंवा ब्रँडची जाहिरात असेल.

Uber चालवून जलद पैसे कसे कमवायचे हे जाणून घेऊ इच्छिता? तुमचा स्वतःचा साईड बिझनेस असल्यास, तुमच्या प्रवाशांना स्वारस्य असल्यास तुम्ही त्यांची उत्पादने दाखवू शकता. सर्वच असतील असे नाही. तथापि, जर एखाद्याने तुमच्या उत्पादनांमध्ये स्वारस्य व्यक्त केले, तर तुम्ही ड्रायव्हरच्या सीटखाली प्रवाशाला चाळण्यासाठी उत्पादने विक्रीसाठी ठेवू शकता. ग्राहकांकडे रोख रक्कम नसल्यास, तुम्ही त्यांना Uber च्या टिप फंक्शनसह किंमत भरण्यास सांगू शकता.

17. आभासी सहाय्यक व्हा

“Online Earning Work From Home” अनेक उद्योजक व्यवसाय उभारत असल्याने, आभासी सहाय्यकांची मागणी जवळजवळ दररोज वाढत आहे. व्हर्च्युअल असिस्टंट ही एक स्वयंरोजगार असलेली व्यक्ती असते जी एखाद्या व्यवसायाला दूरस्थ स्थानावरून सेवा पुरवते. लेखन, बुककीपिंग, सोशल मीडिया आणि ग्राहक समर्थन या काही सेवा आहेत ज्या तुम्ही आभासी सहाय्यक म्हणून देऊ शकता.

तुम्हाला व्हर्च्युअल ऑफिस टेम्प्स, खरंच किंवा अपवर्क सारख्या वेबसाइटवर संबंधित गिग्स मिळू शकतात. बर्‍याच आभासी सहाय्यकांनी ब्रँड आणि उद्योजकांपर्यंत पोहोचून, ते त्यांचे व्यवसाय चालवण्यासाठी समर्थन शोधत आहेत का हे विचारून ऑनलाइन पैसे कमवण्याचे मार्ग देखील शोधले आहेत. जॉब पोस्टिंग अॅप्लिकेशन्स आणि आउटरीचच्या संयोजनाचा वापर करून, तुम्ही तुमचा पहिला क्लायंट तुमच्या विचारापेक्षा लवकर पोहोचाल. “Online Earning Work From Home”

18. ट्विच स्ट्रीमर व्हा

“Online Earning Work From Home” ट्विचने गेमिंग प्लॅटफॉर्म म्हणून सुरुवात केली असताना, इतर प्रकारची सामग्री समाविष्ट करण्यासाठी ते त्वरीत विकसित होत आहे. आजकाल, ट्विच स्ट्रीमिंग हा ऑनलाइन पैसे कमविण्याचा एक वाढता लोकप्रिय मार्ग आहे. ट्विचवर जलद पैसे कमवण्यासाठी, तुम्हाला तुमचे फॉलोअर्स वाढवणे आवश्यक आहे. तुम्ही सुसंगत असल्यास, या प्लॅटफॉर्मवर प्रवाहित केल्याने तुम्हाला मोठ्या प्रमाणात प्रेक्षक जलद तयार करण्यात मदत होऊ शकते.

तुम्हाला एक लोकप्रिय गेम किंवा चॅनेल शोधण्याची आवश्यकता आहे जी जास्त स्पर्धात्मक नाही जेणेकरून लोक तुमची सामग्री सहजपणे शोधू शकतील. लोकांना तुमचे प्रवाह लक्षात येण्यासाठी, तुमच्याकडे तुमच्या चॅनेलसाठी एक सुसंगत शैली असणे आवश्यक आहे: ते मजेदार, शैक्षणिक किंवा मनोरंजक असेल? तुमचा मार्ग निवडा आणि त्यावर चिकटून रहा.

तुमच्या ट्विच चॅनेलवर कमाई करण्याचे पाच मार्ग आहेत: उत्पादने विकणे, ब्रँड प्रायोजकत्व, फॅन देणग्या, सदस्यता आणि ट्विच जाहिराती. ट्विच स्ट्रीमर म्हणून, तुम्ही सर्वोच्च आर्थिक नफा सुनिश्चित करण्यासाठी सर्व पाच कमाई पद्धतींवर लक्ष केंद्रित करू इच्छित असाल. योग्य रणनीती आणि कठोर परिश्रमाने, तुम्ही ट्विच स्ट्रीम होस्ट करून भरपूर पैसे कमवू शकता. “Online Earning Work From Home”

19. शेअर्समध्ये गुंतवणूक करा

“Online Earning Work From Home” शेअर्समध्ये गुंतवणूक करूनही तुम्ही जलद पैसे कमवू शकता. तुम्ही स्टॉक निवडण्यात तज्ञ नसल्यास, तुम्हाला ही पैसे कमावण्याची कल्पना वगळण्याची इच्छा असू शकते. यात सर्वोच्च बक्षिसे मिळू शकतात, परंतु तुम्ही अननुभवी असल्यास यामुळे पैशाचे नुकसान देखील होऊ शकते.

तुमच्याकडे सध्या 9-ते-5 नोकरी असल्यास, तुमच्या कंपनीचे आर्थिक कार्यक्रम पहा. ते तुम्हाला कंपनीच्या समभागांमध्ये गुंतवणूक करण्याची परवानगी देतात का? तसे असल्यास, त्यासाठी साइन अप करा. किमान कंपनी स्टॉक प्रोग्रामसह, कर्मचारी म्हणून संस्थेच्या यशावर तुमचा काही प्रभाव असतो. तुमच्या कंपनीकडे RRSP जुळणारा प्रोग्राम असल्यास, तुमचे ध्येय सेवानिवृत्तीसाठी बचत करणे किंवा तुमच्या पहिल्या घरासाठी डाउन पेमेंट करणे हे असेल तर तुम्ही त्यासाठी साइन अप करू शकता. “Online Earning Work From Home”

20. तुमची छायाचित्रण विक्री करा

“Online Earning Work From Home” तुम्ही व्यावसायिक छायाचित्रकार असलात किंवा फक्त छान चित्रे काढणे आवडते, तुम्ही तुमच्या प्रतिमा विकून ऑनलाइन पैसे कमवू शकता. शटरस्टॉक आणि अलामी सारख्या साइट्स तुमचे कार्य प्रदर्शित करण्यासाठी उत्तम ठिकाणे आहेत. जेव्हा कोणीतरी त्यांच्या प्रतिमेची प्रत डाउनलोड करते तेव्हा या वेबसाइट फोटोग्राफरना रॉयल्टी देतात.

तुम्‍ही तुमच्‍या फोटोग्राफीवर झटपट कमाई करण्‍याचा विचार करत असल्‍यास, तुम्‍ही Foap या स्‍मार्टफोन अॅपवर एक सूची तयार करू शकता जे तुम्‍हाला तुमची कामे अपलोड करू देते आणि पैसे कमवू देते. जेव्हा एखादी एजन्सी, ब्रँड किंवा इतर कोणीही तुमच्या डिजिटल Foap पोर्टफोलिओमधून फोटो किंवा व्हिडिओ विकत घेते, तेव्हा अॅप निर्माता तुमच्यासोबत 50/50 नफा शेअर करतो. “Online Earning Work From Home”

21. ऑनलाइन कपडे विक्री

“Online Earning Work From Home” तुमच्याकडे असे कपडे असतील जे तुम्ही गेल्या वर्षभरात घातले नाहीत आणि पुन्हा कधीही परिधान करण्याचा तुमचा हेतू नाही. त्यांना तुमच्या कपाटात जागा घेऊ देण्यापेक्षा, त्यांच्याकडून पैसे का कमवू नयेत?

तुम्ही तुमचे कपडे, हँडबॅग किंवा शूज विकत असलात तरीही, अशा काही वेबसाइट्स आहेत ज्या तुम्हाला तुमच्या वापरलेल्या फॅशनच्या वस्तू विकण्याची परवानगी देतात. Poshmark, Refashioner, The RealReal, ThredUp आणि Tradesy या काही ऑनलाइन साइट्स आहेत जिथे तुम्ही रोख रकमेसाठी कपडे विकू शकता.

तुम्ही वेगवेगळ्या प्लॅटफॉर्मवर विक्री करून ऑनलाइन पैसे कमवू शकता. तुम्ही विक्री ऑफलाइन चालविण्याचा विचार करत असल्यास, तुम्ही Facebook वापरून तुमच्या समुदायातील खरेदी आणि विक्री गट लोकांना ऑनलाइन शोधू शकता आणि वैयक्तिकरित्या वस्तू विकू शकता. मी वैयक्तिकरित्या या गटांद्वारे यापूर्वी विकले आहे आणि ते कार्य करतात हे मला माहीत आहे. “Online Earning Work From Home”

22. अत्यंत कूपनर व्हा

“Online Earning Work From Home” जेव्हा पैसे कमी असतात, तेव्हा कूपन तुम्हाला काही पैसे वाचविण्यात मदत करू शकतात. शिवाय, कूपन शेअर केल्याने तुम्हाला ऑनलाइन पैसे कमविण्यास मदत होऊ शकते. कूपन चीफ, उदाहरणार्थ, पेस टू शेअर प्रोग्राम ऑफर करतो, जेथे ग्राहक प्लॅटफॉर्मवर शेअर केलेल्या कूपनमधून काही टक्के विक्री प्राप्त करतात. तुम्हाला कूपन जोडावे लागतील जे आधीपासून शेअर केले गेले नाहीत. त्या बदल्यात, तुम्ही 2% ते 3% कमिशन कराल.

हे एफिलिएट मार्केटिंगसारखे आहे, जिथे तुम्ही रेफरल लिंक शेअर करता आणि जेव्हा कोणी तुमच्या लिंकद्वारे खरेदी करते तेव्हा कमिशन मिळते. कूपन कंपन्या त्यांच्या संलग्न कंपन्यांना नियमितपणे पैसे देण्यासाठी ओळखल्या जातात, त्यामुळे ऑनलाइन पैसे कमवण्याचा हा एक कायदेशीर मार्ग आहे. कूपन चीफने त्याच्या वापरकर्त्यांना आधीच $1.3 दशलक्ष कमिशन दिले आहेत. “Online Earning Work From Home”

23. डोमेन नावांची खरेदी आणि विक्री

“Online Earning Work From Home” तुम्ही नियमितपणे डोमेन नावे विकत घेतल्यास परंतु त्यांचा वापर करण्यात अयशस्वी झाल्यास, तुम्ही नेहमी नफ्यासाठी त्यांची विक्री करण्याचा प्रयत्न करू शकता. तथापि, डोमेनची विक्री करणे अत्यंत स्पर्धात्मक आहे. तुमच्याकडे एक-शब्द .com डोमेन असल्यास, तुमच्याकडे विक्रीची चांगली संधी असेल. उच्च शोध प्रमाण असलेले शब्द देखील चांगले विकतात.

तसेच, ट्रेंडमध्ये असलेल्या डोमेनना आता विक्रीची चांगली संधी आहे. उदाहरणार्थ, काही वर्षांपूर्वी, फिजेट स्पिनर डोमेन्सची विक्री आजच्या तुलनेत सोपी होती. तुम्ही डोमेन नावे शोधू शकता आणि Shopify डोमेन नोंदणी प्लॅटफॉर्मद्वारे कस्टम डोमेन खरेदी करू शकता.

तुम्ही तुमचे डोमेन GoDaddy च्या डोमेन लिलावावर विकू शकता. कोणत्या प्रकारचे डोमेन चांगले विकतात हे पाहण्यासाठी सर्वाधिक बोली असलेल्या डोमेन पहा. तुमचे डोमेन विकण्यासारखे आहेत की नाही आणि ते विकून तुम्ही किती पैसे कमवू शकता हे जाणून घेण्यात ते तुम्हाला मदत करेल. “Online Earning Work From Home”

24. तुमच्या डिझाईन्सची ऑनलाइन विक्री करा

“Online Earning Work From Home” ग्राफिक डिझाईन हे एक अद्भुत कौशल्य आहे जे तुम्ही अनेक प्रकारे कमाई करू शकता. तुम्ही प्रिंट-ऑन-डिमांड मार्गावर जाऊ शकता आणि तुमच्या स्वतःच्या सानुकूल उत्पादनांवर तुमचे डिझाइन विकू शकता. वैकल्पिकरित्या, तुम्ही 99designs सारख्या क्राउडसोर्स प्लॅटफॉर्मवर तुमचे डिझाइन पिच करू शकता.

Envato किंवा Creative Market सारख्या मार्केटप्लेसवर विक्री करण्यासाठी तुमचे स्वतःचे ग्राफिक्स आणि टेम्पलेट्स तयार करण्याचा पर्याय देखील आहे. किंवा काही क्लायंट उचलून फ्रीलान्स ग्राफिक डिझायनर म्हणून काम करण्याबद्दल काय? PayScale नुसार, ही भूमिका तुम्हाला सरासरी $29.90 प्रति तास कमवेल. “Online Earning Work From Home”

25. अॅप्स आणि वेबसाइट्सचे पुनरावलोकन करा

“Online Earning Work From Home” तुम्ही वापरकर्ता अनुभवाबद्दल उत्कट असल्यास, UserTesting इतर उद्योजकांना त्यांच्या वेबसाइट्स आणि अॅप्सवर फीडबॅक देण्यासाठी समीक्षकांना $10 देते. तुम्हाला प्रश्नांचा एक संच दिला जाईल ज्यांची उत्तरे तुम्ही साइट ब्राउझ करताना द्यावीत. ऑनलाइन पैसे कमवण्याचा हा एक जलद मार्ग आहे.

तुम्ही तुमच्या कल्पना आणि फीडबॅक उद्योजकांना त्यांच्या वेबसाइट किंवा अॅपवर नेव्हिगेट करताना व्हिडिओद्वारे कळवाल. तुमचा व्हिडिओ फक्त 20 मिनिटांचा आहे, त्यामुळे तुम्ही प्रति तास तीन व्हिडिओ केल्यास, तुम्ही $30 कमवाल. इतर पुनरावलोकनकर्ते त्वरीत प्रकल्प घेऊ शकतात, म्हणून जेव्हा नवीन वेबसाइट किंवा अॅपचे पुनरावलोकन करणे आवश्यक असेल तेव्हा तुम्हाला जलद कार्य करावे लागेल. “Online Earning Work From Home”

26. अर्धवेळ नोकरी मिळवा

“Online Earning Work From Home” जेव्हा तुम्ही जलद पैसे कमवण्यासाठी जे काही करावे लागते ते केले असते परंतु प्रभाव पाडण्यासाठी धडपडत असतो, तेव्हा काहीवेळा तुमच्याकडे अर्धवेळ नोकरी मिळवण्याशिवाय पर्याय नसतो. तुम्ही खरंच किंवा तुमच्या फील्डची पूर्तता करणार्‍या विशिष्ट जॉब बोर्डवर अर्धवेळ नोकरी ब्राउझ करू शकता.

काही जॉब वेबसाइट्सना नोंदणी करण्यासाठी आगाऊ शुल्क आवश्यक आहे, त्यामुळे बारीक प्रिंट काळजीपूर्वक वाचा. बर्‍याच साइट्स तुम्हाला अर्धवेळ आणि करार-आधारित नोकऱ्यांसाठी फिल्टर करू देतात, त्यामुळे तुम्हाला अर्ज करण्यासाठी संबंधित पदे शोधण्यात कोणतीही अडचण येऊ नये. बर्‍याच कंपन्या अर्धवेळ कामावर घेत असताना, पूर्ण आठवडा काम न करता ऑनलाइन पैसे कमविणे पूर्वीपेक्षा सोपे आहे. “Online Earning Work From Home”

28. ग्रीटिंग कार्ड्सची ऑनलाइन विक्री करा

3 thoughts on “Online Earning Work From Home | घरी बसून पैसे कमावण्याचे एकूण 28 पर्याय येथे पहा तुम्ही कोणत्या पर्यायाने पैसे कमवू शकता”

Leave a Comment