Mahavitaran Recruitment 2022 | महावितरण मध्ये भरती सुरू तात्काळ आपला अर्ज करा अर्ज करण्याची आजची शेवटची तारीख

“Mahavitaran Recruitment 2022” नमस्कार, मित्र मैत्रिणिंनो टुडे मराठी मध्ये आपले स्वागत आहे.   टुडे मराठी च्या या पेज वर सर्व नवीन आणि आगामी सरकारी नौकरी /शेती योजना/  या बद्दल माहिती दिली जाते. आज आपण  Mahavitaran Recruitment 2022 विषयी माहिती पाहणार आहोत. पोस्ट पूर्ण वाचा कारण यामध्ये आम्ही पूर्ण माहिती आपल्या मराठी मातृ भाषेत दिली आहे, ऑफिशियल जाहिरात सुद्धा या ठिकाणी तुम्हाला मिळेल पण टी इंग्लिश मध्ये आहे आणि म्हणून आम्ही अगदी सरल सोप्या भाषेत तुम्हाला वाचण्या साठी आणि समजून घेण्यासाठी मराठी पोस्ट तयार केली आहे. “Mahavitaran Recruitment 2022” 

👉हे सुद्धा वाचा :- Irrigation Department Recruitment 2022 | राज्यातील ‘या’ पाटबंधारे विभागात नोकरीची उत्तम संधी; त्वरित अर्ज करा👈

महावितरण भरती 2022

“Mahavitaran Recruitment 2022” महावितरण मध्ये मोठ्या प्रमाणावर मोठ्या पदांसाठी भरती सुरू आहे दहावी किंवा आठवी पास सुद्धा या भरतीचा लाभ घेऊ शकतात तुमच्याकडे कोणती डिग्री नसेल तरी तुम्ही या भरतीसाठी एकदम पात्र आहात या सरकारच्या नवीन जीआर वर काल दिल्ली मंत्रिमंडळात मोठी बैठक झाली आणि 13720 जागा भरण्याचा निर्णय सरकारने घेतला आहे यामध्ये दहावी पास किंवा आठवी पास उत्तीर्ण सुद्धा भरतीमध्ये घेण्याची सरकार ची ही योजना आहे म्हणजेच या भरतीमध्ये खूप शेतकऱ्यांचे मुलं किंवा शेतकऱ्यांच्या मुली भरती होऊ शकतात जर तुम्ही या भरतीसाठी इच्छुक असाल तर तुम्ही ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करू शकतात. “Mahavitaran Recruitment 2022” 

👉ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा👈

आवश्यक कागदपत्रे

  • आधार कार्ड
  • पॅन कार्ड
  • मोबाईल नंबर
  • बँक पासबुक
  • ई-मेल आयडी
  • दोन पासपोर्ट फोटो

👉हे सुद्धा वाचा :- Free Pithachi Girani Yojana 2022 | महिलांसाठी मोफत पिठाची गिरणी ऑनलाईन अर्ज सुरू👈

👉ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा👈

पत्रता

“Mahavitaran Recruitment 2022” या योजनेसाठी कोण कोण पात्र आहे हा प्रश्न तर तुम्हा सर्वांना पडलाच असेल तर मित्रांनो चला पाहूयात या योजनेसाठी कोण कोण पात्र आहे या योजनेसाठी दहावी पास सुद्धा अर्ज करू शकतो पण त्याला महाऊर्जा विषयी किंवा महाऊर्जेचे थोडेफार नॉलेज असणे किंवा ज्ञान असणे गरजेचे आहे या योजनेसाठी बारावी पास सुद्धा मुलगा अप्लाय करू शकतो पण त्याला सुद्धा सेम अट आहे महावितरणचे नॉलेज असणे गरजेचे आहे म्हणजेच इलेक्ट्रिक क्षेत्रातील थोडीफार माहिती असणे गरजेचे आहे जर इलेक्ट्रिक क्षेत्रातील माहिती नसेल तरीसुद्धा तुम्ही ऑनलाईन अर्ज करू शकता पण त्याची प्रोसेस वेगळी आहे त्याचीही प्रोसेस तुम्हाला खाली आम्ही सांगणार आहोत आणि क्षेत्रातील नॉलेज असेल याची प्रशासन मी तुम्हाला खाली सांगणार आहोत तुम्ही हा ब्लॉग पूर्ण वाचा धन्यवाद. “Mahavitaran Recruitment 2022”

👉हे सुद्धा वाचा :- Gram Panchyat yojana list 2022 | ग्रामपंचायत मधील सर्व चालू योजनांची यादी👈

👉ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा👈

ऑनलाइन अर्ज कसा करायचा

“Mahavitaran Recruitment 2022” सर्वप्रथम तुम्हाला महावितरणच्या ऑफिशियल वेबसाईटवर जायचे आहे ऑफिशियल वेबसाईटवर गेल्यानंतर तुम्हाला एक पोर्टल ओपन होईल ते पोर्टल ओपन झाल्याच्या नंतर तुम्हाला डाव्या बाजूला अप्लाय यावर क्लिक करायचे आहे त्यावर क्लिक केल्यानंतर तुम्हाला पूर्ण फॉर्म एक न्यूटन मध्ये ओपन होईल तो फॉर्म ओपन झाल्यानंतर तुम्हाला त्यावर क्लिक करायचे आहे आणि पूर्ण फॉर्म भरून घ्यायचा आहे. “Mahavitaran Recruitment 2022”
“Mahavitaran Recruitment 2022” फॉर्म भरून घेतल्यानंतर तुम्हाला सबमिट बटणावर क्लिक करायचे आहे अशा प्रकारे तुमचा पूर्ण फॉर्म सबमिट होईल नंतर त्याचा रिझल्ट देखील लागेल नंतर तुम्हाला समजेल सिलेक्शन झाले की नाही अशाच पद्धतीने तुम्ही ऑफलाइन प्रकारे सुद्धा अर्ज करू शकता ऑफलाईन अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला एक फॉर्म भरून घ्यायचा आहे आणि जवळच्या महावितरण केंद्रांमध्ये समिट करून येत आहे अशा प्रकारे तुम्ही ऑफलाइन पण अर्ज करू शकता. “Mahavitaran Recruitment 2022”

👉हे सुद्धा वाचा :- Sbi Scollership Yojana 2022 | 5 वी ते 12 वीच्या विद्यार्थ्यांना मिळणार 15,000/रुपये स्कॉलरशिप लगेच ऑनलाईन अर्ज करा👈

👉ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा👈

 

👉हे सुद्धा वाचा :-Driving Licence 2022 | घरी बसून मिळवा मोफत ड्रायव्हिंग लायसन्स ते सुद्धा अगदी काही मिनिटात👈

Leave a Comment